Leather and Libraries
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Leather and Libraries

ĐANG TRONG GIAI ĐOẠN TRÙNG TU. MỌI NGƯỜI ĐI CẨN THẬN KẺO XÀ NHÀ RỚT TRÚNG ĐẦU.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Dramione - Phải chăng tình iu đến muộn ???

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Fan Of Emma Watson 9X
Thủy thủ học việc
Thủy thủ học việc

Dramione - Phải chăng tình iu đến muộn ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Dramione - Phải chăng tình iu đến muộn ???   Dramione - Phải chăng tình iu đến muộn ??? Icon_minitimeTue Jan 29, 2008 7:41 am

Đó là câu hỏi do mình đặt ra , và mời mọi người vào tham gia góp ý kiến trả lời Surprised
Riêng mình , câu trả lời là đúng như thế ... Tình iu của họ đến muộn chứ hok phải là giữa họ hok thể nảy sinh tình iêu !!! :D Nếu đặt Draco & Hermione vào 1 hoàn cảnh khác , chắc chắn họ sẽ tìm thấy sự chan hòa của tình iu dành cho họ !!! I love you
Các bạn nghĩ sao ? Mời đóng góp ý kiến và ủng hộ hết mình cho cặp đôi mà chúng ta iu thik nhá ! :D
Kaze no Kizu
Jean Kenault de Stupide
Kaze no Kizu

Nữ

Dramione - Phải chăng tình iu đến muộn ??? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Dramione - Phải chăng tình iu đến muộn ???   Dramione - Phải chăng tình iu đến muộn ??? Icon_minitimeTue Jan 29, 2008 1:22 pm

Xin lỗi bạn Fan Of Emma Watson, mình ko chắc là bạn đã đọc kĩ nội quy box Dracmione's Gallery chưa ^^" nhưng mình cũng xin nhắc nhở bạn:
1. Đây là box dùng để post hình, ko dùng để thảo luận.
2. Các câu hỏi thảo luận, trao đổi có thể lập topic tại Dracmionians' Living room (đọc nội quy thật kỹ để tránh sai sót).

Vì đây là lần đầu tiên vi phạm nên mình sẽ thông cảm cho bạn. Bạn sẽ ko phải chịu warn theo như luật định, nhưng mình cũng mong rằng lần sau bạn sẽ chú ý hơn.

Chúc bạn có những giờ phút sinh hoạt vui vẻ tại diễn đàn^^

Topic closed.

Thân ái.
Salem Cat [Yuuko]
https://dracmione-fansite.forumvi.com

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Dramione] Trở Về
» [Dramione fic] LIKE A WIND
» Fanart- Dramione
» Khuyến đọc: những fanfic hay về Dramione!